ราคา 150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 4310.34 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 28
เลขที่ห้อง 2821
โครงการ The Capital Condo คอนโดเดอะแคปปิตอล ราชปรารภ-วิภาฯ

ดาว
0863544366
2013-11-05 11:56:33.0
เลขที่ประกาศ: 64119
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขนาดห้อง 34.8 ตร.ม. ชั้น 28 (ห้อง 2821) ราคาหน้าสัญญา 2,8xx,xxx บาท ขาย 150,000 บาท ไม่รวมดาวน์ จ่ายดาวน์ทั้งหมด 43x,xxxบาท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ The Capital Condo - โครงการเดอะแคปปิตอลราชปรารภวิภาฯ - คอนโด ขายดาวน์
The Capital Condo คอนโดเดอะแคปปิตอล ราชปรารภ-วิภาฯ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ The Capital Condo คอนโดเดอะแคปปิตอล ราชปรารภ-วิภาฯ - 150000 บาท ติดต่อคุณ ดาว
ขาย 150000.00 บาท
*ให้เช่า**ริทึ่ม อโศก Built in ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมทำสัญญา
เช่า 30000.00 บาท
ให้เช่า 1นอน31ตรม8000บ บูทีค รัชดา 17 BOUTIQUE RATCHADA 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร
เช่า 8000.00 บาท
ขายBlocs 77 ห้องสวย อยู่ชั้นสูงรับวิวได้เต็มๆ วิวมุมโค้งคลองพระโขนง รับลมเย็นทั้งวัน
ขาย 3400000.00 บาท
ขาย คอนโดรัชดาเพรสทีจ เนื้อที่32 ตารางเมตร พร้อมอยู่ใจกลางเมือง ลาดพร้าว48
ขาย 870000.00 บาท
เดอะคิทท์แจ้งวัฒนะ ถนนแจ้งวัฒนะ ซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 11/1 ต.ปากเกร็ด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี
ขาย 1200000.00 บาท
ขายห้อง 45.52 ตรม. กว้างโล่ง โปร่งสบาย เดินทางง่าย - เดอะ คริส รัชดา 17 ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร เพียง 500 เมตร
ขาย 2700000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ คอนโด ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ - 1900000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
ขาย 1900000.00 บาท
B62-0076 ขาย/เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ งามวงศ์วาน LUMPINI PARK RATTANATHIBET NGAMWONGWAN